พูดถึงถนนเยาวราชก็ต้องนึกถึงอาหาร โดยเฉพาะเยาวราชตอนกลางคืนมันดีมาก ร้านอาหารเพียบ เป็นย่านสตรีทฟู้ดยามค่ำคืนที่มีชื่อเสียงไปไกลถึงต่างประเทศ มีตั้งแต่ของคาวไปจนของหวาน หลายๆ ร้านของที่นี่เรียกได้ว่าต่อแถวคิวยาวๆ กันไป ร้านไหนอร่อยมากก็ดูได้จากหางที่ยาวแค่ไหน ใครสายกินไม่เคยมาย่านเยาวราชตอนกลางคืน กรุณาไล่ตัวเองออกจากคนชอบกินด้วยนะ อยากเที่ยวหลายๆ ที่แต่ไม่มีเวลาว่าง ไปเที่ยวเมืองโบรา... https://seingaln912eee4.blgwiki.com/user